(¯`•¸·´¯) Lớp c2 trường thpt Yên Định 2(¯`•¸·´¯)
,.-~*'¨¯¨'*·~-.¸-Nếu bạn là thành viên, hãy đăng nhập-,.-~*'¨¯¨'*·~-.¸

(¯`·._.·.Nếu bạn chưa là thành viên, hãy dành 30s để đăng kí.·._.·´¯)

๑۩۞۩๑Hy vọng bạn sẽ có những phút giây thật tuyệt ở diễn đàn๑۩۞۩๑
,.-~*'¨¯¨'*·~-.¸-Nếu bạn là thành viên, hãy đăng nhập-,.-~*'¨¯¨'*·~-.¸

(¯`·._.·.Nếu bạn chưa là thành viên, hãy dành 30s để đăng kí.·._.·´¯)

๑۩۞۩๑Hy vọng bạn sẽ có những phút giây thật tuyệt ở diễn đàn๑۩۞۩๑
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

..:::WE ARE ONE:::..

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Chào mừng ngày nhà giáo Việt Nam 20-11
Chúc mừng Kaunh0x_c0d0n đã đạt đến cấp trung uý!
Top posters
damquangthao (725)
anh em ah' ? lieu no co con la 1 nu sinh thanh lich nua ko>> Vote_lcapanh em ah' ? lieu no co con la 1 nu sinh thanh lich nua ko>> I_voting_baranh em ah' ? lieu no co con la 1 nu sinh thanh lich nua ko>> Vote_rcap 
[c]2.no[1] (343)
anh em ah' ? lieu no co con la 1 nu sinh thanh lich nua ko>> Vote_lcapanh em ah' ? lieu no co con la 1 nu sinh thanh lich nua ko>> I_voting_baranh em ah' ? lieu no co con la 1 nu sinh thanh lich nua ko>> Vote_rcap 
chuoi_xox (316)
Tuand0la.no1 (253)
kaunh0x_c0d0n (230)
bupbethienthan_9x (223)
tung_ch0at_c2 (204)
Trinh Khac Quan trum C2 (174)
s40pr0 (151)
luongdoremon (139)
Latest topics
» Kinh nghiệm du lịch bụi (phượt) tiết kiệm
anh em ah' ? lieu no co con la 1 nu sinh thanh lich nua ko>> Emptyby Trinh Khac Quan trum C2 Sun Sep 30, 2012 2:40 pm

» tienntph00807.co.cc
anh em ah' ? lieu no co con la 1 nu sinh thanh lich nua ko>> Emptyby tung_ch0at_c2 Tue Mar 27, 2012 4:49 pm

» HAPPY NEW YEAR>.<
anh em ah' ? lieu no co con la 1 nu sinh thanh lich nua ko>> Emptyby Đăng Là Ảo_Ảo Ai Yêu Sun Feb 12, 2012 10:55 pm

» NOEL!!!
anh em ah' ? lieu no co con la 1 nu sinh thanh lich nua ko>> Emptyby damquangthao Thu Jan 26, 2012 1:37 pm

» Quần tất Hàn - Nhật chất lượng cao
anh em ah' ? lieu no co con la 1 nu sinh thanh lich nua ko>> Emptyby convoiu Mon Dec 05, 2011 11:28 pm

» lau roi` khong len day van vay ah`
anh em ah' ? lieu no co con la 1 nu sinh thanh lich nua ko>> Emptyby damquangthao Sun Dec 04, 2011 5:00 pm

» Quần tất Hàn Quốc giá rẻ, chất lượng đảm bảo đây (0989163000)
anh em ah' ? lieu no co con la 1 nu sinh thanh lich nua ko>> Emptyby convoiu Thu Nov 24, 2011 5:11 pm

» Những bài thơ vui
anh em ah' ? lieu no co con la 1 nu sinh thanh lich nua ko>> Emptyby bluesea8x Mon Nov 14, 2011 7:17 pm

» nghe nhac Jang Nara ne`
anh em ah' ? lieu no co con la 1 nu sinh thanh lich nua ko>> Emptyby bluesea8x Mon Nov 14, 2011 7:16 pm

» c2_show ảnh
anh em ah' ? lieu no co con la 1 nu sinh thanh lich nua ko>> Emptyby Đăng Là Ảo_Ảo Ai Yêu Sun Nov 13, 2011 10:33 am

» Bầu chọn cho cặp đôi đẹp nhất c2
anh em ah' ? lieu no co con la 1 nu sinh thanh lich nua ko>> Emptyby Đăng Là Ảo_Ảo Ai Yêu Sun Nov 13, 2011 10:25 am

» Đặt cược cho tuyển Việt Nam tại seagame 26
anh em ah' ? lieu no co con la 1 nu sinh thanh lich nua ko>> Emptyby convoiu Thu Nov 03, 2011 4:33 pm

» ĐI CHƠI
anh em ah' ? lieu no co con la 1 nu sinh thanh lich nua ko>> Emptyby luutuananh Fri Oct 28, 2011 3:21 pm

anh em ah' ? lieu no co con la 1 nu sinh thanh lich nua ko>>

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giả Thông điệp
kaunh0x_c0d0n
Thiếu tá
Thiếu tá
kaunh0x_c0d0n

điểm : 5706
số lần được cảm ơn : 6

anh em ah' ? lieu no co con la 1 nu sinh thanh lich nua ko>> Vide
Bài gửiTiêu đề: anh em ah' ? lieu no co con la 1 nu sinh thanh lich nua ko>>   anh em ah' ? lieu no co con la 1 nu sinh thanh lich nua ko>> EmptyFri May 07, 2010 7:49 pm

Chuyện này thì còn gì phải nói nữa vì nó đã quá rõ ràng rồi.
Nhưng mà thoy nó cũng chẳng thể sống dc vs ai nữa cả. Những điều nó muốn và đã làm
thì cứ cho nó làm đi
chúng ta la C2 FC hahaha
hãy luôn mỉm cười vs sự thật nhé ok
xin thông báo anh em chuẩn bi .................

kaunh0x_c0d0n
Cobe_kute_xteen93
Thượng uý
Thượng uý

Nữ Tổng số bài gửi : 124
điểm : 5468
số lần được cảm ơn : 21

Bài gửiTiêu đề: Re: anh em ah' ? lieu no co con la 1 nu sinh thanh lich nua ko>>   anh em ah' ? lieu no co con la 1 nu sinh thanh lich nua ko>> EmptyFri May 07, 2010 8:18 pm

Có vụ chi hay dứa bạn,nói [You must be registered and logged in to see this image.] rõ ra tị đi
tò mò quá

Cobe_kute_xteen93
kaunh0x_c0d0n
Thiếu tá
Thiếu tá
kaunh0x_c0d0n

Bài gửiTiêu đề: Re: anh em ah' ? lieu no co con la 1 nu sinh thanh lich nua ko>>   anh em ah' ? lieu no co con la 1 nu sinh thanh lich nua ko>> EmptyFri May 07, 2010 9:00 pm

chuyen nay chi co nguoi trog lop c2 dc bit thoi ban ah'
sr nhe

kaunh0x_c0d0n
kaunh0x_c0d0n
Thiếu tá
Thiếu tá
kaunh0x_c0d0n

Bài gửiTiêu đề: Re: anh em ah' ? lieu no co con la 1 nu sinh thanh lich nua ko>>   anh em ah' ? lieu no co con la 1 nu sinh thanh lich nua ko>> EmptyFri May 07, 2010 9:03 pm

hahha bình tĩnh tự tin không cay cú
âm thầm lặng lẽ trả thù sau

kaunh0x_c0d0n
teatrinh
Sĩ quan
Sĩ quan

Nữ Tổng số bài gửi : 34
điểm : 5377
số lần được cảm ơn : 0

Bài gửiTiêu đề: Re: anh em ah' ? lieu no co con la 1 nu sinh thanh lich nua ko>>   anh em ah' ? lieu no co con la 1 nu sinh thanh lich nua ko>> EmptySat May 08, 2010 8:08 am

kaunh0x_c0d0n đã viết:
Chuyện này thì còn gì phải nói nữa vì nó đã quá rõ ràng rồi.
Nhưng mà thoy nó cũng chẳng thể sống dc vs ai nữa cả. Những điều nó muốn và đã làm
thì cứ cho nó làm đi
chúng ta la C2 FC hahaha
hãy luôn mỉm cười vs sự thật nhé ok
xin thông báo anh em chuẩn bi .................
lại bắt đầu đó.
thi nữ sinh xong rồi.
người được chọn xinh cũng xinh, giỏi cung giỏi, năng động cũng năng động.... [You must be registered and logged in to see this image.]
thế là tạm ổn rồi, đàn ông con trai gì mà cứ đem ra mổ sẻ chuyện cách đây lâu lắm rồi.

tớ thấy thế! mợi người miễn bàn.
[You must be registered and logged in to see this image.]

teatrinh
kaunh0x_c0d0n
Thiếu tá
Thiếu tá
kaunh0x_c0d0n

Bài gửiTiêu đề: Re: anh em ah' ? lieu no co con la 1 nu sinh thanh lich nua ko>>   anh em ah' ? lieu no co con la 1 nu sinh thanh lich nua ko>> EmptySun May 09, 2010 7:34 am

khoong bit gi thi im mom de
chuyen rieng cua lop c2 cam ban lung tung

kaunh0x_c0d0n
luongdoremon
Thượng uý
Thượng uý

Nam Tổng số bài gửi : 139
điểm : 5587
số lần được cảm ơn : 3

Bài gửiTiêu đề: Re: anh em ah' ? lieu no co con la 1 nu sinh thanh lich nua ko>>   anh em ah' ? lieu no co con la 1 nu sinh thanh lich nua ko>> EmptySun May 09, 2010 12:30 pm

mày thần kinh à, chưa có gì chắc chắn mà cũng lắm mồm,

luongdoremon
teatrinh
Sĩ quan
Sĩ quan

Nữ Tổng số bài gửi : 34
điểm : 5377
số lần được cảm ơn : 0

Bài gửiTiêu đề: Re: anh em ah' ? lieu no co con la 1 nu sinh thanh lich nua ko>>   anh em ah' ? lieu no co con la 1 nu sinh thanh lich nua ko>> EmptySun May 09, 2010 4:36 pm

kaunh0x_c0d0n đã viết:
khoong bit gi thi im mom de
chuyen rieng cua lop c2 cam ban lung tung

thế ah bạn.
bạn ăn nói thế à. sax
chuyện thế thì còn đem lên 4rum làm gì. [You must be registered and logged in to see this image.]
à! quên mất, đây là 4rum của C2 cơ mà. [You must be registered and logged in to see this image.]
tất nhiên là tôi ko biết và tôi cũng không thèm quan tâm những gì bạn nói nhưng tôi biết 1 trong số những người được giải là xứng đáng.
bạn nên học cách gõ tiếng việt đi là vừa [You must be registered and logged in to see this image.] . phải biết nói tiếng người việt chứ. [You must be registered and logged in to see this image.]

teatrinh
chuoi_xox
Trung tá
Trung tá

Nam Tổng số bài gửi : 316
điểm : 5600
số lần được cảm ơn : 30

Bài gửiTiêu đề: Re: anh em ah' ? lieu no co con la 1 nu sinh thanh lich nua ko>>   anh em ah' ? lieu no co con la 1 nu sinh thanh lich nua ko>> EmptySun May 09, 2010 11:30 pm

im lặng xem nao' thằng nay' no' bị hâm đây'

chuoi_xox
damquangthao
Trung tá
Trung tá
damquangthao

Nam Tổng số bài gửi : 725
điểm : 6218
số lần được cảm ơn : 27

Bài gửiTiêu đề: Re: anh em ah' ? lieu no co con la 1 nu sinh thanh lich nua ko>>   anh em ah' ? lieu no co con la 1 nu sinh thanh lich nua ko>> EmptyWed May 12, 2010 9:28 am

ôi hay lai bät dâu chiên tranh rôi dây ? binh` tinh không cay cu'

damquangthao
http://www.hi5.com
kaunh0x_c0d0n
Thiếu tá
Thiếu tá
kaunh0x_c0d0n

Bài gửiTiêu đề: Re: anh em ah' ? lieu no co con la 1 nu sinh thanh lich nua ko>>   anh em ah' ? lieu no co con la 1 nu sinh thanh lich nua ko>> EmptyWed May 12, 2010 5:17 pm

ô xin lỗi anh em cái cho em bới con này cái xoa bài của em đi cũng dc
teatrinh vâng chị Chà. chị chả hiểu cái con c...' chi thì câm mồm mẹ chị lại
kiêu vừa vừa thôi em ? tao không chấp loại con gái như mày
dkm

kaunh0x_c0d0n
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: anh em ah' ? lieu no co con la 1 nu sinh thanh lich nua ko>>   anh em ah' ? lieu no co con la 1 nu sinh thanh lich nua ko>> Empty

Sponsored content

anh em ah' ? lieu no co con la 1 nu sinh thanh lich nua ko>>

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.
* Chia sẻ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn, là tôn trọng người viết.
* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.
-Nếu chèn smilies có vấn đề thì bấm A/a trên phải khung viết bài