(¯`•¸·´¯) Lớp c2 trường thpt Yên Định 2(¯`•¸·´¯)
,.-~*'¨¯¨'*·~-.¸-Nếu bạn là thành viên, hãy đăng nhập-,.-~*'¨¯¨'*·~-.¸

(¯`·._.·.Nếu bạn chưa là thành viên, hãy dành 30s để đăng kí.·._.·´¯)

๑۩۞۩๑Hy vọng bạn sẽ có những phút giây thật tuyệt ở diễn đàn๑۩۞۩๑
,.-~*'¨¯¨'*·~-.¸-Nếu bạn là thành viên, hãy đăng nhập-,.-~*'¨¯¨'*·~-.¸

(¯`·._.·.Nếu bạn chưa là thành viên, hãy dành 30s để đăng kí.·._.·´¯)

๑۩۞۩๑Hy vọng bạn sẽ có những phút giây thật tuyệt ở diễn đàn๑۩۞۩๑
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

..:::WE ARE ONE:::..

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Chào mừng ngày nhà giáo Việt Nam 20-11
Chúc mừng Kaunh0x_c0d0n đã đạt đến cấp trung uý!
Top posters
damquangthao (725)
Em luôn cầu mong anh được hạnh phúc Vote_lcapEm luôn cầu mong anh được hạnh phúc I_voting_barEm luôn cầu mong anh được hạnh phúc Vote_rcap 
[c]2.no[1] (343)
Em luôn cầu mong anh được hạnh phúc Vote_lcapEm luôn cầu mong anh được hạnh phúc I_voting_barEm luôn cầu mong anh được hạnh phúc Vote_rcap 
chuoi_xox (316)
Tuand0la.no1 (253)
kaunh0x_c0d0n (230)
bupbethienthan_9x (223)
tung_ch0at_c2 (204)
Trinh Khac Quan trum C2 (174)
s40pr0 (151)
luongdoremon (139)
Similar topics
Latest topics
» Kinh nghiệm du lịch bụi (phượt) tiết kiệm
Em luôn cầu mong anh được hạnh phúc Emptyby Trinh Khac Quan trum C2 Sun Sep 30, 2012 2:40 pm

» tienntph00807.co.cc
Em luôn cầu mong anh được hạnh phúc Emptyby tung_ch0at_c2 Tue Mar 27, 2012 4:49 pm

» HAPPY NEW YEAR>.<
Em luôn cầu mong anh được hạnh phúc Emptyby Đăng Là Ảo_Ảo Ai Yêu Sun Feb 12, 2012 10:55 pm

» NOEL!!!
Em luôn cầu mong anh được hạnh phúc Emptyby damquangthao Thu Jan 26, 2012 1:37 pm

» Quần tất Hàn - Nhật chất lượng cao
Em luôn cầu mong anh được hạnh phúc Emptyby convoiu Mon Dec 05, 2011 11:28 pm

» lau roi` khong len day van vay ah`
Em luôn cầu mong anh được hạnh phúc Emptyby damquangthao Sun Dec 04, 2011 5:00 pm

» Quần tất Hàn Quốc giá rẻ, chất lượng đảm bảo đây (0989163000)
Em luôn cầu mong anh được hạnh phúc Emptyby convoiu Thu Nov 24, 2011 5:11 pm

» Những bài thơ vui
Em luôn cầu mong anh được hạnh phúc Emptyby bluesea8x Mon Nov 14, 2011 7:17 pm

» nghe nhac Jang Nara ne`
Em luôn cầu mong anh được hạnh phúc Emptyby bluesea8x Mon Nov 14, 2011 7:16 pm

» c2_show ảnh
Em luôn cầu mong anh được hạnh phúc Emptyby Đăng Là Ảo_Ảo Ai Yêu Sun Nov 13, 2011 10:33 am

» Bầu chọn cho cặp đôi đẹp nhất c2
Em luôn cầu mong anh được hạnh phúc Emptyby Đăng Là Ảo_Ảo Ai Yêu Sun Nov 13, 2011 10:25 am

» Đặt cược cho tuyển Việt Nam tại seagame 26
Em luôn cầu mong anh được hạnh phúc Emptyby convoiu Thu Nov 03, 2011 4:33 pm

» ĐI CHƠI
Em luôn cầu mong anh được hạnh phúc Emptyby luutuananh Fri Oct 28, 2011 3:21 pm

Em luôn cầu mong anh được hạnh phúc

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giả Thông điệp
boyloveforyou
Sĩ quan
Sĩ quan

Nam Tổng số bài gửi : 44
điểm : 5397
số lần được cảm ơn : 3

Em luôn cầu mong anh được hạnh phúc Vide
Bài gửiTiêu đề: Em luôn cầu mong anh được hạnh phúc   Em luôn cầu mong anh được hạnh phúc EmptyWed Feb 17, 2010 11:39 am

Anh ơi! Mình yêu nhau đã lâu rồi nhưng hai ta chưa được làm đám cưới vì khoảng cách của hai ta quá lớn nên em và anh phải cách xa nhau như thế này. Em rất yêu anh nhưng em không thể sống cùng anh đến bạc mái đầu, gia đình anh và gia đình em không thể nào hòa thuận được bởi lẽ đó em và anh phải sống xa nhau. Thật lòng em không muốn phải sống xa anh, bởi vì anh là người em yêu nhất, đôi khi anh làm cho em phải buồn và khóc vì anh nhưng em không trách anh bởi vì em yêu anh dù có ra sao em vẫn chấp nhận. Hiện giờ em rất bối rối rất lo âu vì anh đã thay đổi quá nhiều, thật lòng mà nói trong trái tim em ngoài anh ra chẳng còn ai là quan trọng hơn anh nữa vì anh là tất cả của cuộc đời em. Anh như một ánh sáng rọi sáng trái tim em bấy lâu nay tưởng chừng đã chết vì mối tình đầu dang dỡ ấy và giờ đây em phải chịu đựng tất cả đễ được sống cùng anh, nhưng liệu em có được toại nguyện hay không? Hay đó chỉ là giấc mơ một giấc mơ không bao giờ có thật có đúng không anh? Giờ đây em thật sự rất thất vọng và chán nản lắm nhưng phải làm sao hơn em cũng phải cố gắng vượt qua tất cả vì ngày mai tươi sáng. Nhưng liệu anh có cùng em vượt qua hay không? Hay anh vâng lời cha mẹ mà lãng quên em để tìm hạnh phúc mới cho riêng anh, nhưng dù sao em cũng tôn trọng sự lựa chọn của anh và mong anh luôn hạnh phúc. Hãy nhớ yêu người ấy thật lòng chứ đừng giống như anh yêu em hiện giờ, mình có duyên không nợ thì đừng trách vào nhau anh nhé! Những kỉ niệm thật êm đẹp đã qua em sẽ cho nó trôi vào quá khứ một quá khứ đau buồn của em và em vẫn mong anh hạnh phúc về sau, em vẫn mãi yêu anh. Tạm biệt anh yêu người em yêu nhất.

boyloveforyou

Em luôn cầu mong anh được hạnh phúc

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.
* Chia sẻ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn, là tôn trọng người viết.
* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.
-Nếu chèn smilies có vấn đề thì bấm A/a trên phải khung viết bài