(¯`•¸·´¯) Lớp c2 trường thpt Yên Định 2(¯`•¸·´¯)
,.-~*'¨¯¨'*·~-.¸-Nếu bạn là thành viên, hãy đăng nhập-,.-~*'¨¯¨'*·~-.¸

(¯`·._.·.Nếu bạn chưa là thành viên, hãy dành 30s để đăng kí.·._.·´¯)

๑۩۞۩๑Hy vọng bạn sẽ có những phút giây thật tuyệt ở diễn đàn๑۩۞۩๑
,.-~*'¨¯¨'*·~-.¸-Nếu bạn là thành viên, hãy đăng nhập-,.-~*'¨¯¨'*·~-.¸

(¯`·._.·.Nếu bạn chưa là thành viên, hãy dành 30s để đăng kí.·._.·´¯)

๑۩۞۩๑Hy vọng bạn sẽ có những phút giây thật tuyệt ở diễn đàn๑۩۞۩๑
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

..:::WE ARE ONE:::..

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Chào mừng ngày nhà giáo Việt Nam 20-11
Chúc mừng Kaunh0x_c0d0n đã đạt đến cấp trung uý!
Top posters
damquangthao (725)
gui nhung ai la ban cua toi Vote_lcapgui nhung ai la ban cua toi I_voting_bargui nhung ai la ban cua toi Vote_rcap 
[c]2.no[1] (343)
gui nhung ai la ban cua toi Vote_lcapgui nhung ai la ban cua toi I_voting_bargui nhung ai la ban cua toi Vote_rcap 
chuoi_xox (316)
Tuand0la.no1 (253)
kaunh0x_c0d0n (230)
bupbethienthan_9x (223)
tung_ch0at_c2 (204)
Trinh Khac Quan trum C2 (174)
s40pr0 (151)
luongdoremon (139)
Similar topics
Latest topics
» Kinh nghiệm du lịch bụi (phượt) tiết kiệm
gui nhung ai la ban cua toi Emptyby Trinh Khac Quan trum C2 Sun Sep 30, 2012 2:40 pm

» tienntph00807.co.cc
gui nhung ai la ban cua toi Emptyby tung_ch0at_c2 Tue Mar 27, 2012 4:49 pm

» HAPPY NEW YEAR>.<
gui nhung ai la ban cua toi Emptyby Đăng Là Ảo_Ảo Ai Yêu Sun Feb 12, 2012 10:55 pm

» NOEL!!!
gui nhung ai la ban cua toi Emptyby damquangthao Thu Jan 26, 2012 1:37 pm

» Quần tất Hàn - Nhật chất lượng cao
gui nhung ai la ban cua toi Emptyby convoiu Mon Dec 05, 2011 11:28 pm

» lau roi` khong len day van vay ah`
gui nhung ai la ban cua toi Emptyby damquangthao Sun Dec 04, 2011 5:00 pm

» Quần tất Hàn Quốc giá rẻ, chất lượng đảm bảo đây (0989163000)
gui nhung ai la ban cua toi Emptyby convoiu Thu Nov 24, 2011 5:11 pm

» Những bài thơ vui
gui nhung ai la ban cua toi Emptyby bluesea8x Mon Nov 14, 2011 7:17 pm

» nghe nhac Jang Nara ne`
gui nhung ai la ban cua toi Emptyby bluesea8x Mon Nov 14, 2011 7:16 pm

» c2_show ảnh
gui nhung ai la ban cua toi Emptyby Đăng Là Ảo_Ảo Ai Yêu Sun Nov 13, 2011 10:33 am

» Bầu chọn cho cặp đôi đẹp nhất c2
gui nhung ai la ban cua toi Emptyby Đăng Là Ảo_Ảo Ai Yêu Sun Nov 13, 2011 10:25 am

» Đặt cược cho tuyển Việt Nam tại seagame 26
gui nhung ai la ban cua toi Emptyby convoiu Thu Nov 03, 2011 4:33 pm

» ĐI CHƠI
gui nhung ai la ban cua toi Emptyby luutuananh Fri Oct 28, 2011 3:21 pm

gui nhung ai la ban cua toi

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giả Thông điệp
trinhhalovec2
Sĩ quan
Sĩ quan

điểm : 5451
số lần được cảm ơn : 0

gui nhung ai la ban cua toi Vide
Bài gửiTiêu đề: gui nhung ai la ban cua toi   gui nhung ai la ban cua toi EmptyThu Dec 31, 2009 8:50 pm

Món quà đầu tiên tôi dành cho bạn là sự chân thành. Tôi sẻ là người góp ý khi bạn không đúng, sẻ giúp bạn nhận ra rằng bạn không cần phỉa quá nghiêm khắc với chính mình, Bởi bạn là một người đáng yêu biết bao.
Món quà đầu tiên tôi dành cho bạn là sự chân thành. Tôi sẽ là người góp ý khi bạn không đúng, sẽ giúp bạn nhận rằng bạn không cần quá nghiêm khắc với cính mình, bởi bạn thật sự là một người đáng yêu biết bao.

Món quà thứ hai tôi gửi tặng bạn là nụ cười. Tôi hứa sẻẽ luôn bên bạn khi bạn gặp khó khăn, để nỗi buồn của bạn vơi đi, và nụ cười rồi sẽ tươi hơn. Tôi sẽ làm bạn nhẹ lòng bằng nhưng câu chuyện vui,sẽ lau khô dòng nước mắt của bạn bằng niềm tin vào mọt ngày mai tươi sáng hơn.

Món quà thứ ba tôi trao bạn, đó là tình yêu. bạn phải biết rằng tôi luôn yêu thương bạn, rằng một cú điện thoại giữa đêm khuya lúc bạn cần cũng sẽ mang tôi đến với bạn.

Bạn bước vào cuộc đời tôi, chỉ cho tôi thấy thế giới qua một góc nhìn mới. Mỗi phút giây bình thường của cuộc sống trở nên thật đặc biệt qua cảm nhận của bạn. Và bạn biết không, chính tình bạn của chúng ta đã giúp tôi nhận ra cuộc sống thật đẹp, thật đáng yêu. Bên bạn, tôi mới có thể cảm nhận được ngững sắc màu lung linh giữa những mảnh đen trắng nhàm chán, nghe được giai điệu êm dịu lẫn trong tiếng gió thoảng qua.

Tôi muốn cảm ơn bạn đã giúp tôi nghe được những âm thanh kỳ diệu của cuộc sống, chiêm ngưỡng vẽ đẹp nhiệm màu của thế giới xung quanh và mở rộng trái tim mình.Tôi cầu chúc cho cuộc đời bạn đầy ắp những niềm vui, đầy ắp những vầng cầu vồng rực rỡ cùng những cánh bướm lung linh.

trinhhalovec2

gui nhung ai la ban cua toi

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.
* Chia sẻ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn, là tôn trọng người viết.
* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.
-Nếu chèn smilies có vấn đề thì bấm A/a trên phải khung viết bài