(¯`•¸·´¯) Lớp c2 trường thpt Yên Định 2(¯`•¸·´¯)
,.-~*'¨¯¨'*·~-.¸-Nếu bạn là thành viên, hãy đăng nhập-,.-~*'¨¯¨'*·~-.¸

(¯`·._.·.Nếu bạn chưa là thành viên, hãy dành 30s để đăng kí.·._.·´¯)

๑۩۞۩๑Hy vọng bạn sẽ có những phút giây thật tuyệt ở diễn đàn๑۩۞۩๑
,.-~*'¨¯¨'*·~-.¸-Nếu bạn là thành viên, hãy đăng nhập-,.-~*'¨¯¨'*·~-.¸

(¯`·._.·.Nếu bạn chưa là thành viên, hãy dành 30s để đăng kí.·._.·´¯)

๑۩۞۩๑Hy vọng bạn sẽ có những phút giây thật tuyệt ở diễn đàn๑۩۞۩๑
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

..:::WE ARE ONE:::..

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Chào mừng ngày nhà giáo Việt Nam 20-11
Chúc mừng Kaunh0x_c0d0n đã đạt đến cấp trung uý!
Top posters
damquangthao (725)
gửi tới"anh manh than yeu"đáng ghét cua em Vote_lcapgửi tới"anh manh than yeu"đáng ghét cua em I_voting_bargửi tới"anh manh than yeu"đáng ghét cua em Vote_rcap 
[c]2.no[1] (343)
gửi tới"anh manh than yeu"đáng ghét cua em Vote_lcapgửi tới"anh manh than yeu"đáng ghét cua em I_voting_bargửi tới"anh manh than yeu"đáng ghét cua em Vote_rcap 
chuoi_xox (316)
Tuand0la.no1 (253)
kaunh0x_c0d0n (230)
bupbethienthan_9x (223)
tung_ch0at_c2 (204)
Trinh Khac Quan trum C2 (174)
s40pr0 (151)
luongdoremon (139)
Similar topics
Latest topics
» Kinh nghiệm du lịch bụi (phượt) tiết kiệm
gửi tới"anh manh than yeu"đáng ghét cua em Emptyby Trinh Khac Quan trum C2 Sun Sep 30, 2012 2:40 pm

» tienntph00807.co.cc
gửi tới"anh manh than yeu"đáng ghét cua em Emptyby tung_ch0at_c2 Tue Mar 27, 2012 4:49 pm

» HAPPY NEW YEAR>.<
gửi tới"anh manh than yeu"đáng ghét cua em Emptyby Đăng Là Ảo_Ảo Ai Yêu Sun Feb 12, 2012 10:55 pm

» NOEL!!!
gửi tới"anh manh than yeu"đáng ghét cua em Emptyby damquangthao Thu Jan 26, 2012 1:37 pm

» Quần tất Hàn - Nhật chất lượng cao
gửi tới"anh manh than yeu"đáng ghét cua em Emptyby convoiu Mon Dec 05, 2011 11:28 pm

» lau roi` khong len day van vay ah`
gửi tới"anh manh than yeu"đáng ghét cua em Emptyby damquangthao Sun Dec 04, 2011 5:00 pm

» Quần tất Hàn Quốc giá rẻ, chất lượng đảm bảo đây (0989163000)
gửi tới"anh manh than yeu"đáng ghét cua em Emptyby convoiu Thu Nov 24, 2011 5:11 pm

» Những bài thơ vui
gửi tới"anh manh than yeu"đáng ghét cua em Emptyby bluesea8x Mon Nov 14, 2011 7:17 pm

» nghe nhac Jang Nara ne`
gửi tới"anh manh than yeu"đáng ghét cua em Emptyby bluesea8x Mon Nov 14, 2011 7:16 pm

» c2_show ảnh
gửi tới"anh manh than yeu"đáng ghét cua em Emptyby Đăng Là Ảo_Ảo Ai Yêu Sun Nov 13, 2011 10:33 am

» Bầu chọn cho cặp đôi đẹp nhất c2
gửi tới"anh manh than yeu"đáng ghét cua em Emptyby Đăng Là Ảo_Ảo Ai Yêu Sun Nov 13, 2011 10:25 am

» Đặt cược cho tuyển Việt Nam tại seagame 26
gửi tới"anh manh than yeu"đáng ghét cua em Emptyby convoiu Thu Nov 03, 2011 4:33 pm

» ĐI CHƠI
gửi tới"anh manh than yeu"đáng ghét cua em Emptyby luutuananh Fri Oct 28, 2011 3:21 pm

gửi tới"anh manh than yeu"đáng ghét cua em

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giả Thông điệp
nguyengiang
binh nhì
binh nhì

Nữ Tổng số bài gửi : 8
điểm : 5275
số lần được cảm ơn : 0

gửi tới"anh manh than yeu"đáng ghét cua em Vide
Bài gửiTiêu đề: gửi tới"anh manh than yeu"đáng ghét cua em   gửi tới"anh manh than yeu"đáng ghét cua em EmptyFri Dec 04, 2009 2:04 pm

e ku goi nhu vây đưng co giân nha! tau cam ơn mi nhé nhưng ma tau bưc xuc viêc mj chuyen lơp lam đá [You must be registered and logged in to see this image.] .nhung tau va tat ca mọi ng luôn xem mj la ng c2 mi cũng pãi nhớ đá.Nghe noi dao nj mj học sút lăm hả ? moi ng lo cho mi lăm ,mi bit ko hử? mong rằng mi sẽ lây lại phong độ ơ kì 2 nay va trươc hêt là vượt qua kì thj học kì 1 thanh công! cố lên ku c2 sẽ luôn ung hô mi ![You must be registered and logged in to see this image.]c2 cam ơn mi nhe ng quản lí "thong manh"!

nguyengiang
anhcosi
Trung uý
Trung uý
anhcosi

Nam Tổng số bài gửi : 94
điểm : 5377
số lần được cảm ơn : 6

Bài gửiTiêu đề: Re: gửi tới"anh manh than yeu"đáng ghét cua em   gửi tới"anh manh than yeu"đáng ghét cua em EmptySat Dec 05, 2009 4:56 pm

bạn tốt. hay G lại yêu M rồi

anhcosi
Trinh Khac Quan trum C2
Mod
Mod
Trinh Khac Quan trum C2

Nam Tổng số bài gửi : 174
điểm : 5404
số lần được cảm ơn : 1

Bài gửiTiêu đề: Re: gửi tới"anh manh than yeu"đáng ghét cua em   gửi tới"anh manh than yeu"đáng ghét cua em EmptySat Dec 05, 2009 5:10 pm

Chắc con này lại thix M rồi [You must be registered and logged in to see this image.]

Trinh Khac Quan trum C2
tjeuthuxjnh_9x
Binh nhất
Binh nhất

Nữ Tổng số bài gửi : 14
điểm : 5277

Bài gửiTiêu đề: gửi tới"anh manh than yeu"đáng ghét cua em   gửi tới"anh manh than yeu"đáng ghét cua em EmptySat Dec 05, 2009 6:46 pm

thế chẳng lẽ k có tình bạn chân thành sao? [You must be registered and logged in to see this image.]
các boy quan trọng hóa vấn đề quá đề quá đấy!
trong mắt mọi người ở c2 thì mạnh vẫn là dân c2 mà,mạnh nhỉ! [You must be registered and logged in to see this image.]
danh sách c2 lúc nào chẳng có tên dương văn mạnh.hihihi.... [You must be registered and logged in to see this image.]

tjeuthuxjnh_9x
Tuand0la.no1
Thiếu tá
Thiếu tá
Tuand0la.no1

Nam Tổng số bài gửi : 253
điểm : 5388
số lần được cảm ơn : 5

Bài gửiTiêu đề: Re: gửi tới"anh manh than yeu"đáng ghét cua em   gửi tới"anh manh than yeu"đáng ghét cua em EmptySat Dec 05, 2009 7:49 pm

coa' nguoi thick anh manh nha ta rui

lai coa cap nua day ma`

Tuand0la.no1
congchuaut_xinhdep_td
Trung uý
Trung uý
congchuaut_xinhdep_td

Nữ Tổng số bài gửi : 101
điểm : 5370

Bài gửiTiêu đề: Re: gửi tới"anh manh than yeu"đáng ghét cua em   gửi tới"anh manh than yeu"đáng ghét cua em EmptySat Dec 05, 2009 8:26 pm

Mạnh ơi cố lên nhé
và cả tất cả mọi người trong lớp c2 cũng cùng cố gắng nhé
[You must be registered and logged in to see this image.]

congchuaut_xinhdep_td
[c]2.no[1]
Administrator
 Administrator
[c]2.no[1]

Nam Tổng số bài gửi : 343
điểm : 5629
số lần được cảm ơn : 11

Bài gửiTiêu đề: Re: gửi tới"anh manh than yeu"đáng ghét cua em   gửi tới"anh manh than yeu"đáng ghét cua em EmptySat Dec 05, 2009 8:32 pm

congchuaut_xinhdep_td đã viết:
Mạnh ơi cố lên nhé
và cả tất cả mọi người trong lớp c2 cũng cùng cố gắng nhé
[You must be registered and logged in to see this image.]
cảm ơn mọi người nhiều [You must be registered and logged in to see this image.]

[c]2.no[1]
https://c2yendinh2.forum.st
(¯`·._NgocLinh_.·´¯)
Trung uý
Trung uý
(¯`·._NgocLinh_.·´¯)

Nam Tổng số bài gửi : 118
điểm : 5283
số lần được cảm ơn : 2

Bài gửiTiêu đề: Re: gửi tới"anh manh than yeu"đáng ghét cua em   gửi tới"anh manh than yeu"đáng ghét cua em EmptySat Dec 05, 2009 10:35 pm

hay. may em giup nhau the la tot. tinh ban cap 3 la dep nhat day. O dai hoc ho choi voi nhau toan la k that long`. Hay tran trong tinh ban cap 3 mat di thi sau nay co tien cung k mua dc dau.

(¯`·._NgocLinh_.·´¯)
Tuand0la
Thiếu uý
Thiếu uý
Tuand0la

Nam Tổng số bài gửi : 87
điểm : 5368

Bài gửiTiêu đề: Re: gửi tới"anh manh than yeu"đáng ghét cua em   gửi tới"anh manh than yeu"đáng ghét cua em EmptySun Dec 06, 2009 4:21 pm

hô hô yêu đi

Tuand0la
s40pr0
Thượng uý
Thượng uý

Nam Tổng số bài gửi : 151
điểm : 5364
số lần được cảm ơn : 14

Bài gửiTiêu đề: Re: gửi tới"anh manh than yeu"đáng ghét cua em   gửi tới"anh manh than yeu"đáng ghét cua em EmptyMon Dec 07, 2009 1:45 pm

chỉ có anh IT là hiểu bít thôi!

s40pr0
anhcosi
Trung uý
Trung uý
anhcosi

Nam Tổng số bài gửi : 94
điểm : 5377

Bài gửiTiêu đề: Re: gửi tới"anh manh than yeu"đáng ghét cua em   gửi tới"anh manh than yeu"đáng ghét cua em EmptyMon Dec 07, 2009 3:04 pm

tjeuthuxjnh_9x đã viết:
thế chẳng lẽ k có tình bạn chân thành sao? [You must be registered and logged in to see this image.]
các boy quan trọng hóa vấn đề quá đề quá đấy!
trong mắt mọi người ở c2 thì mạnh vẫn là dân c2 mà,mạnh nhỉ! [You must be registered and logged in to see this image.]
danh sách c2 lúc nào chẳng có tên dương văn mạnh.hihihi.... [You must be registered and logged in to see this image.]
nịnh admin ghê thật

anhcosi
girl_uocmocauvong_9x
Sĩ quan
Sĩ quan

điểm : 5431
số lần được cảm ơn : 2

Bài gửiTiêu đề: Re: gửi tới"anh manh than yeu"đáng ghét cua em   gửi tới"anh manh than yeu"đáng ghét cua em EmptyTue Dec 08, 2009 3:08 pm

Anh IT ơi cho bọn em biết quý danh đi

girl_uocmocauvong_9x
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: gửi tới"anh manh than yeu"đáng ghét cua em   gửi tới"anh manh than yeu"đáng ghét cua em Empty

Sponsored content

gửi tới"anh manh than yeu"đáng ghét cua em

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.
* Chia sẻ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn, là tôn trọng người viết.
* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.
-Nếu chèn smilies có vấn đề thì bấm A/a trên phải khung viết bài